| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 19kg |
| N.W | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 41,5x41x35.5cm |
| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 41,5x41x35.5cm |
| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 41,5x41x35.5cm |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |