| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 52x48x40CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 99*77*193MM |
| Số lượng | 24 chiếc |
|---|---|
| GW | 6,5kg |
| tây bắc | 6kg |
| biện pháp | 34.5X25.5X38CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| Số lượng | 60 cái |
|---|---|
| GW | 17kg |
| tây bắc | 16kg |
| biện pháp | 57X42X36CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Màu sắc | đồng đỏ |
|---|---|
| Hộp quà | 177x157x52MM |
| biện pháp | 37x33x28CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
| GW | 8.1KGS |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| tây bắc | 5,6kg |
| GW | 6kg |
| biện pháp | 36.5X29.5X30CM |
| Màu sắc | UV XÁM VỚI ĐEN |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| GW | 6,9kg |
| tây bắc | 6,4kg |
| biện pháp | 37.5X29.5X39.5CM |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Hộp quà | 88,7x53,7x168MM |
| Số lượng | 36PCS |
| biện pháp | 35X28X35.5CM |
| tây bắc | 8,4kg |