| tây bắc | 23,3KGS |
|---|---|
| GW | 21kg |
| biện pháp | 45*40*38CM |
| Số lượng | 40 cái |
| Hộp quà | 195*80.5*69.1MM |
| biện pháp | 52.3 x 29.3 x 45.2cm |
|---|---|
| tây bắc | 12,6kg |
| GW | 13,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tên | tông đơ cắt tóc |
|---|---|
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 16kg |
| Hộp quà | 14.8X17.8X5 |
| Màu sắc | Màu đen/màu đỏ |
|---|---|
| Hộp quà | 16.5X5.5X18.4CM |
| tây bắc | 5kg |
| GW | 6kg |
| biện pháp | 38X36.5X35CM |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
|---|---|
| chứng nhận | Chứng nhận ROHS |
| tây bắc | 16kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 220*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 220*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| biện pháp | 49x37,5x50CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 6.4X8.9X10.3CM |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 48X38.5X35.6CM |
| Số lượng | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7MM |