| tây bắc | 11,2kg |
|---|---|
| GW | 12.9KGS |
| biện pháp | 48X31X48.5CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tây bắc | 17kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 43.5X36X39.5CM |
| Số lượng | 30 cái |
| Hộp quà | 160X60X240MM |
| biện pháp | 43.5X32X37CM |
|---|---|
| tây bắc | 10,5kg |
| GW | 11,7kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 83X50X175MM |
| biện pháp | 49X32X22CM |
|---|---|
| tây bắc | 9kg |
| GW | 10kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 22*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
|---|---|
| GW | 16,5kg |
| tây bắc | 6 kg |
| biện pháp | 34.5X25.5X38CM |
| Hộp quà | 11.8X5.4X18CM |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 12 cái |
| tây bắc | 6.6 |
| GW | 7.6 |
| biện pháp | 37,5X19,5X30CM |
| Màu sắc | màu đen |
|---|---|
| tây bắc | 21.8KGS |
| GW | 22.5KGS |
| Hộp quà | 8.2X5.6X18.4CM |
| biện pháp | 38.5X35.2X43.4CM |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Hộp quà | 16.5X5.5X18.4CM |
| tây bắc | 8,7kg |
| GW | 9,3kg |
| biện pháp | 38X36.5X35CM |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Hộp quà | 16.5X5.5X18.4CM |
| tây bắc | 8,7kg |
| GW | 9,3kg |
| biện pháp | 38X36.5X35CM |