| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Số lượng | 40 cái |
| G.WT | 16,2KGS |
| N.WT | 15 |
| biện pháp | 39X32.5X41.3CM |
| biện pháp | 49X32X22CM |
|---|---|
| tây bắc | 9kg |
| GW | 10kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 48X38.5X35.6CM |
| Số lượng | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7MM |
| biện pháp | 49X32X22CM |
|---|---|
| tây bắc | 9kg |
| GW | 10kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| tây bắc | 10,8kg |
| GW | 11,2kg |
| biện pháp | 36.5X33.5X26CM |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |