| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Kích thước bao bì đơn vị ((mm) | 130*100*228 |
| Các miếng mỗi thùng hộp bên ngoài | 10PCS |
| Kích thước hộp bên ngoài (cm) | 54x24x28.50 |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 10000 Piece / Pieces mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 10000 Piece / Pieces mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| biện pháp | 52.3 x 29.3 x 45.2cm |
|---|---|
| tây bắc | 12.7KGS |
| GW | 13,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 5000 mảnh / mảnh mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| biện pháp | 52x48x40CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 99*77*193MM |
| biện pháp | 25X28X33.4CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 18,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 12 cái |
| Hộp quà | 236X136X81MM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Chất liệu thân máy | ABS |
|---|---|
| Kích thước | 63*41*61CM |
| tây bắc | 14,5kg |
| GW | 15,5kg |
| Số lượng | 48 CHIẾC |