| Số lượng | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16,5kg |
| GW | 17,5kg |
| biện pháp | 65.5X42X42CM |
| Hộp quà | 13.4X6.3X20.3CM |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
|---|---|
| chứng nhận | Chứng nhận ROHS |
| tây bắc | 16kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Pin lithium | 600mah |
| Thời gian sạc | 90 phút |
| Thời gian làm việc | 120 phút |
| kích thước sản phẩm | 169*44*41mm |
| tây bắc | 14.15KGS |
|---|---|
| GW | 13,2kg |
| Hộp quà | 16.5x18.5x5.4cm |
| biện pháp | 59.5x36x39CM |
| Số lượng | 40 cái |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Chất liệu thân máy | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước | 42*31*34CM |
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| biện pháp | 74X54X43CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 92x85x207MM |