| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Pin lithium | 600mah |
| Thời gian làm việc | 60 phút |
| Không thấm nước | IPX5 |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Pin lithium | 1400mAh |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
| Thời gian sạc | 2 giờ sạc nhanh |
| Không thấm nước | IPX5 |
| Màu sắc | Màu xanh / Đen / Vàng / Bạc |
|---|---|
| G.WT | 16.2 |
| N.WT | 15 |
| biện pháp | 39X32.5X41.3CM |
| Số lượng | 40 cái |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| Pin lithium | 2200mAh |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 5000 mảnh / mảnh mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
|---|---|
| tây bắc | 12,3kg |
| GW | 13,3kg |
| biện pháp | 52.5X47.5X38CM |
| Hộp quà | 180X82X224 |
| Hộp quà | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| biện pháp | 38.5X29.5X28CM |
| tây bắc | 5,8kg |
| GW | 6,4kg |
| Số lượng | 24 chiếc |
| biện pháp | 50x34,5x33,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13,7kg |
| GW | 14,4kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| Hộp quà | 16x8.2x16CM |