| สี | สีดํา |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 600mah |
| เวลาทำงาน | 60 นาที |
| กันน้ำ | IPX5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
|---|---|
| นว | 16กก |
| ก.ว | 17กก |
| วัด | 66.5X52.5X34.5CM |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
|---|---|
| นว | 16กก |
| ก.ว | 17กก |
| วัด | 66.5X52.5X34.5CM |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 1400mAh |
| ความดันทางเข้า | 5V~1A |
| เวลาชาร์จ | ชาร์จเร็ว 2 ชั่วโมง |
| กันน้ำ | IPX5 |
| สี | น้ำเงิน/ดำ/ทอง/เงิน |
|---|---|
| ก.วท | 16.2 |
| น.ว.ท | 15 |
| วัด | 39X32.5X41.3ซม |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 2200mAh |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 ชิ้น / ชิ้นต่อวัน |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป |
| ปริมาณ | 24 ชิ้น |
|---|---|
| นว | 12.3กก |
| ก.ว | 13.3กก |
| วัด | 52.5X47.5X38CM |
| กล่องของขวัญ | 180X82X224 |
| กล่องของขวัญ | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| วัด | 38.5X29.5X28ซม |
| นว | 5.8กก |
| ก.ว | 6.4กก |
| ปริมาณ | 24 ชิ้น |
| วัด | 50x34.5x33.5ซม |
|---|---|
| นว | 13.7กก |
| ก.ว | 14.4กก |
| ปริมาณ | 24 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 16x8.2x16CM |