| biện pháp | 49x37,5x50CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 10.2X6X8.2CM |
| biện pháp | 49,5x35,5x53,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 5,8X8X10,4CM |
| Kích thước | 63x41x61cm |
|---|---|
| tây bắc | 22.1KGS |
| GW | 23.1KGS |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 9,5kg |
| tây bắc | 10 KGS |
| biện pháp | 34.5X21X42CM |
| Hộp quà | 9.6X20X606CM |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |