| Số lượng | 48 CHIẾC |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 49.5X26.5X17.5CM |
| GW | 34KGS |
| tây bắc | 33KGS |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 49.5X26.5X17.5CM |
| GW | 34KGS |
| tây bắc | 33KGS |
| Hộp quà | 20X17.7X7.5CM |
|---|---|
| biện pháp | 46.5X41X36.5CM |
| tây bắc | 12.7KGS |
| GW | 13,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 5000 mảnh / mảnh mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 220*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 22*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| tây bắc | 32,6KGS |
|---|---|
| GW | 33,6KGS |
| Hộp quà | 227*108*92.5MM |
| biện pháp | 47*45*48.5CM |
| Số lượng | 40 cái |
| tây bắc | 32,6KGS |
|---|---|
| GW | 33,6KGS |
| Hộp quà | 227*108*92.5MM |
| biện pháp | 47*45*48.5CM |
| Số lượng | 40 cái |
| biện pháp | 50X36.5X35 |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |