| biện pháp | 48,5x42x27CM |
|---|---|
| tây bắc | 10kg |
| GW | 11GS |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 37x29x157mm |
| biện pháp | 52x48x40CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 99X77X193MM |
| biện pháp | 74X54X43CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 92x85x207MM |
| Kích thước | 59,5X42,5X36CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| Số lượng | 120 cái |
| Hộp quà | 112X44X111MM |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| tây bắc | 9,8kg |
| GW | 10,8kg |
| biện pháp | 34.5X23.5X39.5CM |
| Hộp quà | 16.5X11X3.8CM |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| Hộp quà | 162X66X199MM |
|---|---|
| biện pháp | 68.5X41X34.5 CM |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Số lượng | 50 chiếc |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| Hộp quà | 105X45X178MM |
| biện pháp | 55X25X37.5CM |