| biện pháp | 39.7x35.5x50.3cm |
|---|---|
| tây bắc | 10,3kg |
| GW | 11,3kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 16.7x7CM |
| biện pháp | 42x40.5x42cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 19.5X8.05X6.91CM |
| biện pháp | 42x40.5x42cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 19.5X8.05X6.91CM |
| Màu sắc | Màu đen/bạc |
|---|---|
| Số lượng | 40 cái |
| tây bắc | 14,5kg |
| GW | 15,7kg |
| biện pháp | 45,7X32X39,5CM |
| Màu sắc | Xanh |
|---|---|
| Chất liệu thân máy | ABS |
| Kích thước máy | 12,5 * 6,2 * 4,2cm |
| Trọng lượng tịnh của máy | 215g |
| Không thấm nước | IPX6 |
| Màu sắc | Vàng |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| tây bắc | 5,4kg |
| GW | 5,7kg |
| biện pháp | 36.5X28.5X30CM |
| Màu sắc | Xanh hồng |
|---|---|
| Hộp quà | 107X64X210MM |
| biện pháp | 43.5X34.5X56CM |
| tây bắc | 19,4KGS |
| GW | 20,3Kg |
| Màu sắc | Xanh đậm |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| Màu sắc | Xanh lam và xám |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 16kg |
| Hộp quà | 15.2X19.6X5.2CM |
| biện pháp | 54.5X40.3X32.5CM |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| tây bắc | 17,5kg |
| GW | 19kg |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |