| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| tây bắc | 17,5kg |
| Nhóm công tác | 19kg |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
| Màu sắc | Đầy màu sắc |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 14KGS |
| Hộp quà | 11.5X8.4X13.6CM |
| biện pháp | 52X46X32CM |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| Pin lithium | 800mAh |
| Không thấm nước | IPX5 |
| Sức mạnh | 7000RPM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Hộp quà | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| biện pháp | 38.5X29.5X28CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
| tây bắc | 5,8kg |
| GW | 6,4kg |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| biện pháp | 69.5X41.5X52CM |
| Số lượng | 60 cái |
| tây bắc | 14,5kg |
|---|---|
| GW | 15,3KGS |
| Số lượng | 50 chiếc |
| biện pháp | 50X35X40CM |
| Hộp quà | 91X62X181MM |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| GW | 13,3kg |
| tây bắc | 12,3kg |
| biện pháp | 43,5X33X44CM |
| Hộp quà | 14X4.1X15.2CM |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| Hộp quà | 8.3X6X16.5CM |
|---|---|
| biện pháp | 53X31.5X35CM |
| GW | 11kg |
| tây bắc | 10,2kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |