| สี | สีดํา |
|---|---|
| นว | 17.5กก |
| ทองคำขาว | 19กก |
| กล่องของขวัญ | 9.3X17.7X6.7CM |
| วัด | 42X36.5X40.5CM |
| สี | มีสีสัน |
|---|---|
| นว | 13กก |
| ก.ว | 14กก |
| กล่องของขวัญ | 11.5X8.4X13.6CM |
| วัด | 52X46X32ซม |
| สี | เงิน/ทอง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 800mAh |
| กันน้ำ | IPX5 |
| พลัง | 7000rpm |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| กล่องของขวัญ | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| วัด | 38.5X29.5X28ซม |
| ปริมาณ | 20 ชิ้น |
| นว | 5.8กก |
| ก.ว | 6.4กก |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| วัด | 69.5X41.5X52CM |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
| นว | 14.5กก |
|---|---|
| ก.ว | 15.3กก |
| ปริมาณ | 50 ชิ้น |
| วัด | 50X35X40CM |
| กล่องของขวัญ | 91X62X181MM |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
|---|---|
| ก.ว | 13.3กก |
| นว | 12.3กก |
| วัด | 43.5X33X44CM |
| กล่องของขวัญ | 14X4.1X15.2CM |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |
| กล่องของขวัญ | 8.3X6X16.5ซม |
|---|---|
| วัด | 53X31.5X35CM |
| ก.ว | 11กก |
| นว | 10.2กก |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |