| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35CM |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 10000 Piece / Pieces mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Số lượng | 40 cái |
| G.WT | 16,2KGS |
| N.WT | 15 |
| biện pháp | 39X32.5X41.3CM |
| biện pháp | 49X42.5X39.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 15,5kg |
| GW | 16,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 134X46X185MM |
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 5000 mảnh / mảnh mỗi ngày |
| Cảng | ninh ba |
| Lược giới hạn | 3, 6, 9,12mm |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Hộp quà | 23.1X23.1X5.7CM |
| tây bắc | 11,2kg |
| W.E. | 12.9KGS |
| biện pháp | 48X31X48.5CM |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Số lượng | 24 chiếc |
| Hộp quà | 257X163X76MM |
| biện pháp | 49X35X54CM |
| tây bắc | 12,75KGS |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Hộp quà | 15.8X24X8CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Hộp quà | 15.8X24X8CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 39.7x35.5x50.3cm |
|---|---|
| tây bắc | 10,3kg |
| GW | 11,3kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 5.8X15.2CM |