| Hộp quà | 8.9X6.6*11.5CM |
|---|---|
| biện pháp | 46X34.5X47.5CM |
| GW | 18,5kg |
| tây bắc | 100g |
| SỐ LƯỢNG | 100 cái |
| Hộp quà | 13.4X6.3X20.3CM |
|---|---|
| biện pháp | 65.5X42X42CM |
| GW | 17,5kg |
| tây bắc | 16,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Màu sắc | Xanh |
|---|---|
| Chất liệu thân máy | ABS |
| Kích thước máy | 12,5 * 6,2 * 4,2cm |
| Trọng lượng tịnh của máy | 215g |
| Không thấm nước | IPX6 |
| biện pháp | 54,5x42x32CM |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 21,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| tây bắc | 45kg |
|---|---|
| GW | 43kg |
| biện pháp | 45*40*38CM |
| Số lượng | 40 cái |
| Hộp quà | 195*80.5*69.1MM |
| Chất liệu thân máy | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước | 37.5*30*38CM |
| tây bắc | 15,6KGS |
| GW | 16,6kg |
| Số lượng | 24 chiếc |
| Chất liệu thân máy | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước | 42*31*34CM |
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| Màu sắc | Màu xanh / Hồng / Xanh |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 12 cái |
| tây bắc | 6.6 |
| GW | 7.6 |
| biện pháp | 37,5X19,5X30CM |
| biện pháp | 39.7x35.5x50.3cm |
|---|---|
| tây bắc | 10,3kg |
| GW | 11,3kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 5.8X15.2CM |