| Hộp quà | 22x16.5x8CM |
|---|---|
| biện pháp | 51x43x46cm |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 50X36.5X35CM |
| Số lượng | 80 cái |
| Hộp quà | 178x84x50MM |
| Màu sắc | Màu xanh / Đen / Xám / Bạc |
|---|---|
| Số lượng | 20 chiếc |
| G.WT | 15,7kg |
| N.WT | 14,5kg |
| biện pháp | 45,7X32X39,5CM |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Số lượng | 20 chiếc |
| GW | 16kg |
| tây bắc | 15kg |
| biện pháp | 45.5X31.2X29.5CM |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| tây bắc | 15kg |
| GW | 17kg |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| tây bắc | 15kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
| Pin lithium | 2000mah |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| biện pháp | 49X32X22CM |
|---|---|
| tây bắc | 9kg |
| GW | 10kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 49x37,5x50CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 10.2X6X8.2CM |
| biện pháp | 49,5x35,5x53,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 9,5x5x5CM |