| Màu sắc | Màu xanh / Hồng / Xanh |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 12 cái |
| tây bắc | 6.6 |
| GW | 7.6 |
| biện pháp | 37,5X19,5X30CM |
| biện pháp | 39.7x35.5x50.3cm |
|---|---|
| tây bắc | 10,3kg |
| GW | 11,3kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 5.8X15.2CM |
| biện pháp | 39.7x35.5x50.3cm |
|---|---|
| tây bắc | 10,3kg |
| GW | 11,3kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 16.7x7CM |
| biện pháp | 49X32X22CM |
|---|---|
| tây bắc | 9kg |
| GW | 10kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tây bắc | 17kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 43.5X36X39.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| Kích thước | 146X41X40MM |
| biện pháp | 49X42.5X39.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 15,5kg |
| GW | 16,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 134X46X185MM |
| biện pháp | 48,5x42x27CM |
|---|---|
| tây bắc | 10kg |
| GW | 11GS |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 37x29x157mm |
| biện pháp | 43.5X32X37CM |
|---|---|
| tây bắc | 10,5kg |
| GW | 11,7kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 83X50X175MM |
| biện pháp | 52x48x40CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 99*77*193MM |
| biện pháp | 74X54X43CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 92x85x207MM |