| Hộp quà | 12X2.7X17CM |
|---|---|
| biện pháp | 49X26X35CM/64PCS |
| G.W | 9.2kg |
| N.W | 8kg |
| SỐ LƯỢNG | 64 CHIẾC |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 12 cái |
| tây bắc | 6.6 |
| GW | 7.6 |
| biện pháp | 37,5X19,5X30CM |
| Màu sắc | Xanh |
|---|---|
| Chất liệu thân máy | ABS |
| Kích thước máy | 12,5 * 6,2 * 4,2cm |
| Trọng lượng tịnh của máy | 215g |
| Không thấm nước | IPX6 |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 10000 Piece / Pieces mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| tây bắc | 14,5kg |
|---|---|
| GW | 15,3KGS |
| Số lượng | 50 chiếc |
| biện pháp | 50X35X40CM |
| Hộp quà | 91X62X181MM |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| GW | 13,3kg |
| tây bắc | 12,3kg |
| biện pháp | 43,5X33X44CM |
| Hộp quà | 14X4.1X15.2CM |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| biện pháp | 42.5x37.5x36CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 48 CHIẾC |
| Hộp quà | 8,5x6x20,5CM |
| biện pháp | 54,5x42x32CM |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 21,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |