| Màu sắc | Đầy màu sắc |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 14KGS |
| Hộp quà | 11.5X8.4X13.6CM |
| biện pháp | 52X46X32CM |
| Hộp quà | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| biện pháp | 38.5X29.5X28CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
| tây bắc | 5,8kg |
| GW | 6,4kg |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Pin lithium | 1400mAh |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
| Thời gian sạc | 2 giờ sạc nhanh |
| Không thấm nước | IPX5 |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Hộp quà | 16.5X5.5X18.4CM |
| tây bắc | 8,7kg |
| GW | 9,3kg |
| biện pháp | 38X36.5X35CM |
| Hộp quà | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| biện pháp | 38.5X29.5X28CM |
| tây bắc | 5,8kg |
| GW | 6,4kg |
| Số lượng | 24 chiếc |
| Màu sắc | Màu đen/màu đỏ |
|---|---|
| Hộp quà | 16.5X5.5X18.4CM |
| tây bắc | 5kg |
| GW | 6kg |
| biện pháp | 38X36.5X35CM |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |
| Chất liệu thân máy | ABS |
|---|---|
| Kích thước | 63*41*61CM |
| tây bắc | 14,5kg |
| GW | 15,5kg |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
| Số lượng | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16,5kg |
| GW | 17,5kg |
| biện pháp | 65.5X42X42CM |
| Hộp quà | 13.4X6.3X20.3CM |