| สี | มีสีสัน |
|---|---|
| นว | 13กก |
| ก.ว | 14กก |
| กล่องของขวัญ | 11.5X8.4X13.6CM |
| วัด | 52X46X32ซม |
| กล่องของขวัญ | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| วัด | 38.5X29.5X28ซม |
| ปริมาณ | 20 ชิ้น |
| นว | 5.8กก |
| ก.ว | 6.4กก |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 1400mAh |
| ความดันทางเข้า | 5V~1A |
| เวลาชาร์จ | ชาร์จเร็ว 2 ชั่วโมง |
| กันน้ำ | IPX5 |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| กล่องของขวัญ | 16.5X5.5X18.4ซม |
| นว | 8.7กก |
| ก.ว | 9.3กก |
| วัด | 38X36.5X35CM |
| กล่องของขวัญ | 13.3X4.4X18 |
|---|---|
| วัด | 38.5X29.5X28ซม |
| นว | 5.8กก |
| ก.ว | 6.4กก |
| ปริมาณ | 24 ชิ้น |
| สี | สีดํา/สีแดง |
|---|---|
| กล่องของขวัญ | 16.5X5.5X18.4ซม |
| นว | 5กก |
| ก.ว | 6กก |
| วัด | 38X36.5X35CM |
| กล่องของขวัญ | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| วัด | 50X36.5X35 |
| นว | 18กก |
| ก.ว | 19กก |
| ปริมาณ | 80 ชิ้น |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |
| วัสดุตัวเครื่อง | เอบีเอส |
|---|---|
| ขนาด | 63*41*61CM |
| นว | 14.5กก |
| ก.ว | 15.5กก |
| ปริมาณ | 48 ชิ้น |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
|---|---|
| นว | 16.5กก |
| ก.ว | 17.5กก |
| วัด | 65.5X42X42CM |
| กล่องของขวัญ | 13.4X6.3X20.3CM |