| ขนาด | 59.5X42.5X36ซม |
|---|---|
| นว | 18กก |
| ก.ว | 19กก |
| ปริมาณ | 120 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 112X44X111MM |
| ปริมาณ | 120 ชิ้น |
|---|---|
| กล่องของขวัญ | 101X100X34MM |
| วัด | 59.5X42.5X36ซม |
| ก.ว | 19กก |
| นว | 18กก |
| ปริมาณ | 120 ชิ้น |
|---|---|
| กล่องของขวัญ | 101X100X34MM |
| วัด | 59.5X42.5X36ซม |
| ก.ว | 19กก |
| นว | 18กก |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
|---|---|
| นว | 16กก |
| ก.ว | 17กก |
| วัด | 66.5X52.5X34.5CM |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| สี | สีเขียว |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เอบีเอส |
| ขนาดเครื่อง | 12.5*6.2*4.2ซม |
| น้ำหนักสุทธิของเครื่อง | 215g |
| กันน้ำ | IPX6 |
| วัด | 49x37.5x50ซม |
|---|---|
| นว | 14กก |
| ก.ว | 15.5กก |
| ปริมาณ | 30 ชิ้น |
| ขนาด | 6.4X8.9X10.3CM |
| สี | เงิน/ทอง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 800mAh |
| กันน้ำ | IPX5 |
| พลัง | 7000rpm |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| สี | เงิน |
|---|---|
| กล่องของขวัญ | 88.7x53.7x168MM |
| ปริมาณ | 36PCS |
| วัด | 35X28X35.5CM |
| นว | 8.4กก |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 600mah |
| เวลาทำงาน | 60 นาที |
| กันน้ำ | IPX5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| สี | น้ำเงิน/ดำ/ทอง/เงิน |
|---|---|
| ก.วท | 16.2 |
| น.ว.ท | 15 |
| วัด | 39X32.5X41.3ซม |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |