| Kích thước | 59,5X42,5X36CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| Số lượng | 120 cái |
| Hộp quà | 112X44X111MM |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Màu sắc | Xanh |
|---|---|
| Chất liệu thân máy | ABS |
| Kích thước máy | 12,5 * 6,2 * 4,2cm |
| Trọng lượng tịnh của máy | 215g |
| Không thấm nước | IPX6 |
| biện pháp | 49x37,5x50CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 6.4X8.9X10.3CM |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| Pin lithium | 800mAh |
| Không thấm nước | IPX5 |
| Sức mạnh | 7000RPM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Hộp quà | 88,7x53,7x168MM |
| Số lượng | 36PCS |
| biện pháp | 35X28X35.5CM |
| tây bắc | 8,4kg |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Pin lithium | 600mah |
| Thời gian làm việc | 60 phút |
| Không thấm nước | IPX5 |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Màu sắc | Màu xanh / Đen / Vàng / Bạc |
|---|---|
| G.WT | 16.2 |
| N.WT | 15 |
| biện pháp | 39X32.5X41.3CM |
| Số lượng | 40 cái |