| Chất liệu thân máy | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước | 37.5*30*38CM |
| tây bắc | 15,6KGS |
| GW | 16,6kg |
| Số lượng | 24 chiếc |
| Chất liệu thân máy | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước | 42*31*34CM |
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| Kích thước | 63*41*61CM |
|---|---|
| tây bắc | 12kg |
| GW | 13kg |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tây bắc | 15,5kg |
|---|---|
| GW | 16,6kg |
| Hộp quà | 165*83.7*36.4mm |
| biện pháp | 38*35.3*38.7CM |
| Số lượng | 80 cái |
| Màu sắc | Màu đen/bạc |
|---|---|
| Số lượng | 40 cái |
| tây bắc | 14,5kg |
| GW | 15,7kg |
| biện pháp | 45,7X32X39,5CM |
| Màu sắc | Vàng |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| tây bắc | 5,4kg |
| GW | 5,7kg |
| biện pháp | 36.5X28.5X30CM |
| Màu sắc | Xanh hồng |
|---|---|
| Hộp quà | 107X64X210MM |
| biện pháp | 43.5X34.5X56CM |
| tây bắc | 19,4KGS |
| GW | 20,3Kg |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| tây bắc | 17,5kg |
| GW | 19kg |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| tây bắc | 17,5kg |
| Nhóm công tác | 19kg |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |