| กล่องของขวัญ | 12X2.7X17ซม. |
|---|---|
| วัด | 49X26X35CM/64PCS |
| G.W. | 9.2กิโลกรัม |
| ทิศตะวันตกเหนือ | 8กก |
| ปริมาณ | 64 ชิ้น |
| สี | เงิน/ทอง |
|---|---|
| ปริมาณ | 12 ชิ้น |
| นว | 6.6 |
| ก.ว | 7.6 |
| วัด | 37.5X19.5X30CM |
| สี | สีเขียว |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เอบีเอส |
| ขนาดเครื่อง | 12.5*6.2*4.2ซม |
| น้ำหนักสุทธิของเครื่อง | 215g |
| กันน้ำ | IPX6 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อวัน |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป |
| ชื่อแบรนด์ | SPEED |
| นว | 14.5กก |
|---|---|
| ก.ว | 15.3กก |
| ปริมาณ | 50 ชิ้น |
| วัด | 50X35X40CM |
| กล่องของขวัญ | 91X62X181MM |
| ปริมาณ | 60 ชิ้น |
|---|---|
| ก.ว | 13.3กก |
| นว | 12.3กก |
| วัด | 43.5X33X44CM |
| กล่องของขวัญ | 14X4.1X15.2CM |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |
| วัด | 42.5x37.5x36CM |
|---|---|
| นว | 17กก |
| ก.ว | 18กก |
| ปริมาณ | 48 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 8.5x6x20.5CM |
| วัด | 54.5x42x32CM |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 21.5กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |