| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 5000 mảnh / mảnh mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 220*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| tây bắc | 6,5kg |
|---|---|
| GW | 8kg |
| biện pháp | Không. |
| Số lượng | 50 chiếc |
| Kích thước | 27x92MM |
| Kích thước | 63x41x61cm |
|---|---|
| tây bắc | 22.1KGS |
| GW | 23.1KGS |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Số lượng | 40 cái |
| G.WT | 16,2KGS |
| N.WT | 15 |
| biện pháp | 39X32.5X41.3CM |
| Hộp quà | 22x16.5x8CM |
|---|---|
| biện pháp | 51x43x46cm |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| Chất liệu thân máy | Toàn thân bằng kim loại |
| Kích thước máy | 12,5 * 6,2 * 4,2cm |
| Trọng lượng tịnh của máy | 215g |
| Không thấm nước | IPX6 |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| N,W | 14KGS |
| GW | 16kg |
| Hộp quà | 15.2X19.6X5.2CM |
| biện pháp | 54.5X40.3X32.5CM |
| Màu sắc | màu đen |
|---|---|
| tây bắc | 21.8KGS |
| GW | 22.5KGS |
| Hộp quà | 8.2X5.6X18.4CM |
| biện pháp | 38.5X35.2X43.4CM |