| biện pháp | 49,5x35,5x53,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 9,5x5x5CM |
| biện pháp | 49x37,5x50CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 10.2X6X8.2CM |
| biện pháp | 56X53X36CM |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18kg |
| SỐ LƯỢNG | 48 CHIẾC |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 50,5x43,5x41CM |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| SỐ LƯỢNG | 48 CHIẾC |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 50,5x43,5x41CM |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| SỐ LƯỢNG | 48 CHIẾC |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 49,5x35,5x53,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 5,8X8X10,4CM |
| tây bắc | 14.15KGS |
|---|---|
| GW | 13,2kg |
| Hộp quà | 16.5x18.5x5.4cm |
| biện pháp | 59.5x36x39CM |
| Số lượng | 40 cái |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 41,5x41x35.5cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 41,5x41x35.5cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |