| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 41,5x41x35.5cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
|---|---|
| chứng nhận | Chứng nhận ROHS |
| tây bắc | 16kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| N.G. | 22kg |
| Nhóm công tác | 23.5KGS |
| biện pháp | 43.5X36X47CM |
| Số lượng | 40 cái |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| Pin lithium | 800mAh |
| Không thấm nước | IPX5 |
| Sức mạnh | 7000RPM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 50 chiếc |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 14KGS |
| Hộp quà | 105X45X178MM |
| biện pháp | 55X25X37.5CM |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35CM |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 48X38.5X35.6CM |
| Số lượng | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7MM |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
|---|---|
| GW | 16,5kg |
| tây bắc | 6 kg |
| biện pháp | 34.5X25.5X38CM |
| Hộp quà | 11.8X5.4X18CM |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Pin lithium | 600mah |
| Thời gian sạc | 90 phút |
| Thời gian làm việc | 120 phút |
| kích thước sản phẩm | 169*44*41mm |
| biện pháp | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 10,4x8,1x21,5CM |