| biện pháp | 49X32X22CM |
|---|---|
| tây bắc | 9kg |
| GW | 10kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Hộp quà | 162X66X199MM |
|---|---|
| biện pháp | 68.5X41X34.5 CM |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Màu sắc | đồng đỏ |
|---|---|
| Hộp quà | 177x157x52MM |
| biện pháp | 37x33x28CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
| GW | 8.1KGS |
| Màu sắc | Màu xanh / Đen / Xám / Bạc |
|---|---|
| Số lượng | 20 chiếc |
| G.WT | 15,7kg |
| N.WT | 14,5kg |
| biện pháp | 45,7X32X39,5CM |
| biện pháp | 39.7x35.5x50.3cm |
|---|---|
| tây bắc | 10,3kg |
| GW | 11,3kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Zise | 5.8X15.2CM |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| tây bắc | 5,6kg |
| GW | 6kg |
| biện pháp | 36.5X29.5X30CM |
| Màu sắc | UV XÁM VỚI ĐEN |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| GW | 6,9kg |
| tây bắc | 6,4kg |
| biện pháp | 37.5X29.5X39.5CM |
| biện pháp | 49x37,5x50CM |
|---|---|
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 15,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 30 cái |
| Kích thước | 10.2X6X8.2CM |