| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Khả năng cung cấp | 5000 mảnh / mảnh mỗi ngày |
| Nguồn gốc | ninh ba |
| Hàng hiệu | SPEED |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| Màu sắc | Vàng bạc |
|---|---|
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| tây bắc | 10,8kg |
| GW | 11,2kg |
| biện pháp | 36.5X33.5X26CM |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Số lượng | 40 cái |
| G.WT | 16,2KGS |
| N.WT | 15 |
| biện pháp | 39X32.5X41.3CM |
| biện pháp | 52.3 x 29.3 x 45.2cm |
|---|---|
| tây bắc | 12,6kg |
| GW | 13,5kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Hộp quà | 8.9X6.6*11.5CM |
|---|---|
| biện pháp | 46X34.5X47.5CM |
| GW | 18,5kg |
| tây bắc | 100g |
| SỐ LƯỢNG | 100 cái |
| tây bắc | 11,2kg |
|---|---|
| GW | 12.9KGS |
| biện pháp | 48X31X48.5CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |