| tây bắc | 45kg |
|---|---|
| GW | 43kg |
| biện pháp | 45*40*38CM |
| Số lượng | 40 cái |
| Hộp quà | 195*80.5*69.1MM |
| Số lượng | 60 cái |
|---|---|
| GW | 16kg |
| tây bắc | 15kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Số lượng | 20 chiếc |
| GW | 16kg |
| tây bắc | 15kg |
| biện pháp | 45.5X31.2X29.5CM |
| tây bắc | 13kg |
|---|---|
| GW | 14,5kg |
| Số lượng | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
| Số lượng | 40 cái |
|---|---|
| tây bắc | 17kg |
| GW | 18,5kg |
| Hộp quà | 15.2X19.6X5.2CM |
| biện pháp | 54.5X40.3X32.5CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 19kg |
| N.W | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| G.W | 12kg |
| N.W | 11kg |
| biện pháp | 48.4x30x34cm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |