| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 220*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| biện pháp | 50X36.5X35 |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| biện pháp | 48X39X35.6CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 48X39X35.6CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 49.5X26.5X17.5CM |
| GW | 34KGS |
| tây bắc | 33KGS |
| biện pháp | 48X39X35.6CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| biện pháp | 48X39X35.6CM |
|---|---|
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 24 chiếc |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| Hộp quà | 15.8X24X8CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |