| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Điện áp đầu vào | 5V~1A |
|---|---|
| chứng nhận | Chứng nhận ROHS |
| tây bắc | 16kg |
| GW | 18kg |
| Số lượng | 40 cái |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| biện pháp | 69.5X41.5X52CM |
| Số lượng | 60 cái |
| Hộp quà | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| biện pháp | 50X36.5X35 |
| tây bắc | 18kg |
| GW | 19kg |
| SỐ LƯỢNG | 80 cái |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| tây bắc | 17kg |
|---|---|
| GW | 18kg |
| biện pháp | 43.5X36X39.5CM |
| Số lượng | 30 cái |
| Hộp quà | 160X60X240MM |
| biện pháp | 46,7X33X40,5CM |
|---|---|
| tây bắc | 13kg |
| GW | 15kg |
| SỐ LƯỢNG | 20 chiếc |
| Hộp quà | 18.6X22X6.2CM |
| tên | tông đơ cắt tóc |
|---|---|
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
| tây bắc | 14KGS |
| GW | 16kg |
| Hộp quà | 14.8X17.8X5 |