| tây bắc | 6,5kg |
|---|---|
| GW | 8kg |
| biện pháp | 52x32x39.5cm |
| Số lượng | 50 chiếc |
| Kích thước | 164X60MM |
| Số lượng | 120 cái |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 59,5X42,5X36CM |
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 42X36.5X40.5CM |
|---|---|
| tây bắc | 11kg |
| GW | 12kg |
| SỐ LƯỢNG | 40 cái |
| Hộp quà | 9.3X17.7X6.7CM |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 49.5X26.5X17.5CM |
| GW | 34KGS |
| tây bắc | 33KGS |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
|---|---|
| tây bắc | 16kg |
| GW | 17kg |
| biện pháp | 66.5X52.5X34.5CM |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |
| Số lượng | 48 CHIẾC |
|---|---|
| Hộp quà | 101X100X34MM |
| biện pháp | 49.5X26.5X17.5CM |
| GW | 34KGS |
| tây bắc | 33KGS |
| Màu sắc | Màu xanh |
|---|---|
| tây bắc | 10,2kg |
| GW | 11kg |
| biện pháp | 60X32.5X41CM |
| Số lượng | 40 cái |
| biện pháp | 42x40.5x42cm |
|---|---|
| tây bắc | 19kg |
| GW | 20kg |
| SỐ LƯỢNG | 60 cái |
| Hộp quà | 19.5X8.05X6.91CM |
| tây bắc | 19kg |
|---|---|
| GW | 20,3Kg |
| Hộp quà | 22*20.9*5.3CM |
| biện pháp | 39.5*38*37.5CM |
| Số lượng | 60 cái |
| Số lượng | 20 chiếc |
|---|---|
| GW | 19kg |
| tây bắc | 18kg |
| biện pháp | 62x41x38,5M |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỉ + Hộp quà tặng + Thùng carton |