| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
|---|---|
| G.W. | 12กก |
| ทิศตะวันตกเหนือ | 11กก |
| วัด | 41.5x41x35.5 ซม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5V~1A |
|---|---|
| การรับรอง | CE ROHS |
| นว | 16กก |
| ก.ว | 18กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| N.G. | 22กก |
| ทองคำขาว | 23.5KGS |
| วัด | 43.5X36X47CM |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| สี | เงิน/ทอง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 800mAh |
| กันน้ำ | IPX5 |
| พลัง | 7000rpm |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์พุพอง+กล่องของขวัญ+กล่อง |
| ปริมาณ | 50 ชิ้น |
|---|---|
| นว | 13กก |
| ก.ว | 14กก |
| กล่องของขวัญ | 105X45X178MM |
| วัด | 55X25X37.5CM |
| กล่องของขวัญ | 17.8X8.4X5CM |
|---|---|
| วัด | 50X36.5X35CM |
| นว | 18กก |
| ก.ว | 19กก |
| ปริมาณ | 80 ชิ้น |
| นว | 19กก |
|---|---|
| ก.ว | 18กก |
| วัด | 48X38.5X35.6CM |
| ปริมาณ | 24 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 9.3X17.7X6.7มม |
| ปริมาณ | 24 ชิ้น |
|---|---|
| ก.ว | 16.5กก |
| นว | 6 กก |
| วัด | 34.5X25.5X38CM |
| กล่องของขวัญ | 11.8X5.4X18CM |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเดียม | 600mah |
| เวลาชาร์จ | 90 นาที |
| เวลาทำงาน | 120 นาที |
| ขนาดสินค้า | 169*44*41 มิลลิเมตร |
| วัด | 43.5x42x44.5cm |
|---|---|
| นว | 19กก |
| ก.ว | 20กก |
| ปริมาณ | 40 ชิ้น |
| กล่องของขวัญ | 10.4x8.1x21.5ซม |